nybanner

Labarai

Sabon Patent na IGUICOO "Tsarin sanyaya iska na cikin gida don magance rashin lafiyar rhinitis"

A ranar 15 ga Satumba, 2023, Ofishin Kula da Haƙƙin mallaka na Ƙasa ya ba Kamfanin IGUICOO takardar izinin ƙirƙirar tsarin sanyaya iska a cikin gida don maganin rashin lafiyar rhinitis.

Wannan tsarin (hardware + software) yana amfani da algorithms na software don ƙirƙirar yanayin rhinitis. Masu amfani za su iyaiko cikin hikimakayayyaki masu aiki da yawa kamar tsarkakewar iska mai tsabta,sanyaya da dumamawa kafin lokaci, danshi,disinfection da kuma sterilization, da kuma ions marasa kyau (zaɓi) da dannawa ɗaya. Yana daidaita yanayin iskar cikin gida sosai daga fannoni biyar: zafin jiki, danshi, yawan iskar oxygen (CO₂), tsafta, da lafiya, yana rage yawan ƙwayoyin cuta na cikin gida (pollen, willow catkins, PM2.5, da sauransu) da kuma yawan CO₂. Guji illolin da iskar gas mai haɗari kamar formaldehyde da benzene ke haifarwa ga lafiyar ɗan adam, yana kashe ƙwayoyin cuta kamar ƙwayoyin cuta da ƙwayar cuta ta mura, yana ware tushen rashin lafiyar rhinitis har zuwa mafi girman matakin, yana sarrafa abubuwan da ke haifar da muhalli da rhinitis ke haifarwa, da kuma rage alamun rashin lafiyar rhinitis.

Tsarin ƙarshe na wannan tsarin ya haɗa da tsarin sanyaya iska, tsarin sanyaya danshi, tsarin tsarkake iska mai tsabta, da kuma tsarin kashe ƙwayoyin cuta da kuma tsaftace su; Ana amfani da kayan aikin sanyaya iska galibi don daidaita zafin jiki da danshi na cikin gida (rage danshi), lalata yanayin girma na ƙwari, daidaita zafin jiki na cikin gida a cikin yanayin jin daɗin jikin ɗan adam, da kuma guje wa tasirin sanyi da iska mai zafi kwatsam ga jikin ɗan adam.

A lokacin bazara da kaka, iskar da ke yankin arewa busasshiya ce, kuma busasshiyar iska na iya haifar da cututtukan numfashi na sama cikin sauƙi, wanda ke haifar da bullar rhinitis. Saboda haka, ya zama dole a ƙara danshi a cikin iska. Ƙara danshi a cikin iska kuma na iya ƙara nauyin pollen, wanda hakan ke shafar adadin pollen da ke warwatse a cikin yanayi. A ƙarƙashin yanayin zafi iri ɗaya da sauran yanayi, mafi girman danshi a cikin iska, ƙarancin pollen da ke warwatse a cikin iska, ta haka ne rage yawan allergens.

Ta hanyar shigar da iska mai kyau ta waje, iskar gas mai cutarwa kamar formaldehyde ana tsarkake ta kuma ana kiyaye iskar cikin gida sabo. Ta amfani da kayan tsarkakewa don tacewa da tsarkake iskar cikin gida da waje, matatar HEPA mai inganci ta H13 na iya tace barbashi sama da 0.3um, ta hanyar cire PM2.5, PM10, pollen, artemisia, najasar ƙurar ƙura, da sauransu, tare da ƙimar tsarkakewa har zuwa 93%.

Ta hanyar amfani da na'urar zahiri, ana iya kashe iskar cikin gida ta hanyar fesawa da kuma tsaftace ta ta hanyar amfani da matatun tacewa, IFD, ions masu kyau da marasa kyau, PHI, UV, da sauransu, wanda hakan ke ƙara kashe cututtuka na farko kamar mites. A lokaci guda, ana iya kashe ƙwayoyin cuta kamar kwayar cutar mura A don inganta garkuwar jikin ɗan adam.

sabuwar takardar izinin mallaka
haƙƙin mallaka

Lokacin Saƙo: Disamba-14-2023