Tsarin kula da yanayi mai kyau a cikin gida don Xining Lanyun Babban gida
Sunan aikin:Xining Lanyun Babban wurin zama
Gabatarwar Aikin Aikace-aikace:
An ƙera wannan gida mai suna LanYun a birnin Xining, gundumar zama ta LanYun, wacce kamfanin ƙirar shimfidar wuri na cikin gida da kamfanin Zhongfang suka tsara, domin mazauna 230 su gina wani babban gida mai kyau na muhalli.
Birnin Xining yana arewa maso yammacin China, kuma shine ƙofar gabas ta Plateau Qinghai-Tibet, tsohon titin kudu na "Titin Silk" da kuma "Titin Tangbo" da ke ratsa wurin, yana ɗaya daga cikin biranen da ke da tsayi a duniya. Birnin Xining yanayi ne mai tsayin daka na nahiyar, matsakaicin hasken rana na shekara-shekara shine awanni 1939.7, matsakaicin zafin jiki na shekara-shekara shine awanni 7.6℃, mafi girman zafin jiki shine 34.6℃, mafi ƙarancin zafin jiki shine ƙasa da 18.9℃, yana cikin yanayin yanayin sanyi na tsaunukan tsaunuka. Matsakaicin zafin jiki a lokacin rani shine 17~19℃, yanayin yana da daɗi, kuma wurin shakatawa ne na lokacin rani.
Ganin yanayin yanayi na gida da kuma matsayin kamfanin Zhongfang da halayensa, IGUICOO ta gabatar da cikakken mafita na yanayin zafi mai ɗorewa, danshi mai ɗorewa, da iskar oxygen mai ɗorewa. Wannan tsarin zai iya kawo mafi kyawun ƙwarewar zama ga mai amfani. Musamman ga ƙungiyoyi masu rauni kamar tsofaffi da yara, yanayin cikin gida mai wadataccen iskar oxygen zai iya rage yuwuwar kamuwa da cututtukan zuciya da jijiyoyin jini a cikin tsofaffi da kuma inganta ingancin koyo na yara.
Tsarin ya ƙunshi ERV tare da aikin dumamawa, na'urar humidifier ta tsakiya, janareta ta iskar oxygen ta tsakiya da kuma mai sarrafawa mai hankali. Za mu iya daidaita tsarin daidaita yanayi na cikin gida da kasafin kuɗin abokin ciniki. Aikin aiki da nunin kowane module duk sun mayar da hankali ne akan mai sarrafawa ɗaya, wanda da gaske yana aiwatar da sarrafa dannawa ɗaya.
Bayan mai sarrafawa mai hankali, don tsarin kula da yanayi na cikin gida mai wayo, muna kuma tallafawa tsarin kula da nesa.
Sabis na bayan-tallace-tallace:
Ga abokin cinikinmu mai daraja, IGUICOO ta aika ƙungiyar kwararru don bayyana amfanin samfurin a kimiyya ga masu al'umma. Domin samar wa abokan ciniki ingantaccen tallafin sabis.
Game da IGUICOO:
Nan gaba, za mu kafa tsarin hidima mai cikakken bayani da kuma kusanci, ta yadda abokan ciniki za su gamsu da kayayyakinmu da ayyukanmu.