Tsara Na Musamman
Dangane da tattaunawar da muka yi da abokin ciniki, mun koyi cewa yayin da suke ƙwararrun maginin gida ne, ba su da ƙwarewa musamman a cikin sabbin tsarin iskar iska kuma suna fatan za mu iya samar da mafita ta hanyar dawo da makamashi ta tsaya ɗaya. Bayan kammala tattaunawa da abokin ciniki, mun fahimci cewa kasan gidajen da suke ginawa ba su da tsayi sosai, musamman a hawa na uku, kuma akwai katako a wasu wuraren da ke hana bude ramuka. Lokacin zayyana zane-zane na shimfida bututun don Burtaniya uku - tsarin iska mai iska na bene, masu zanen mu suna guje wa katako kamar yadda zai yiwu, kiyaye tsarin da tabbatar da kwanciyar hankali ga abokan ciniki. Maganin samun iskar shaka na mu na musamman na dawo da makamashi don ƙauyukan Burtaniya an keɓance shi da waɗannan takamaiman fasalulluka na gine-gine.



Zane Mai Rarraba
Idan aka yi la'akari da cewa ana amfani da ƙasa da farko don liyafar da rayuwar yau da kullun, bene na farko an sanye shi da keɓaɓɓen saiti na kayan aikin dawo da makamashi. Benaye na biyu da na uku suna aiki azaman wurare masu zaman kansu kuma suna raba saitin kayan aiki guda ɗaya, suna ba da damar sarrafa yanki yayin da kuma ke haɓaka haɓakar makamashi, wanda shine muhimmin ɓangare na tsarin tsarin iska na bene na UK uku.



Sabis na tsayawa ɗaya don Ƙwarewa mafi Sauƙi
Muna ba abokan ciniki sabis na tsayawa ɗaya don UK uku - tsarin iska mai iska na bene, yana ba da cikakkun na'urorin haɗi na tsarin (makamashi dawo da iska, bututun PE, vents, masu haɗin ABS, da sauransu) da sabis na sufuri. Wannan yana rage farashin sadarwar da ke da alaƙa da tashoshi na sayayya da yawa da sufuri, yana sauƙaƙa abubuwa ga abokan ciniki.



Jagorar Shigarwa Daga Nisa
Ƙwararrun ƙungiyar suna ba da jagorar shigarwa na bidiyo na kan layi don tsarin samar da wutar lantarki na makamashi a cikin Birtaniya uku - bene gidaje don tabbatar da aikin gine-gine da kuma hanzarta ci gaban aikin, samar da goyon baya mai karfi don aiwatar da aikin.



Lokacin aikawa: Agusta-13-2025