nybanner

Kayayyaki

Tsarin Na'urar Rage Iska Maido da Makamashi Mai Kyau da Smart Rufi

Takaitaccen Bayani:

Samun iska mai dawo da makamashi (ERV)shine tsarin dawo da makamashi a tsarin HVAC na gidaje da na kasuwanci wanda ke musanya makamashin da ke cikin iskar da ta lalace ta gini ko sararin da aka sanyaya, yana amfani da shi don magance (sharaɗi) iskar da ke shigowa daga waje.

A lokacin sanyi, tsarin yana sanyaya jiki kuma yana dumama kafin lokacin zafi. Tsarin ERV yana taimaka wa ƙirar HVAC ta cika ƙa'idodin iska da makamashi (misali, ASHRAE), yana inganta ingancin iska a cikin gida kuma yana rage ƙarfin kayan aikin HVAC gabaɗaya, ta haka yana rage yawan amfani da makamashi kuma yana ba da damar tsarin HVAC ya kula da ɗanɗanon cikin gida na kashi 40-50%, a kowane yanayi.

Muhimmanci

Yin amfani da iska mai kyau; murmurewa hanya ce mai araha, mai dorewa kuma mai sauri don rage yawan amfani da makamashi a duniya da kuma samar da ingantaccen iska a cikin gida (IAQ) da kuma kare gine-gine, da muhalli.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasallolin Samfura

Iska: 150~500m³/h
Samfuri: Jerin TFKC A2
1, Iska mai kyau + Mayar da Makamashi
2, Iskar da ke kwarara: 150-500 m³/h
3. Babban musayar Enthalpy
4, Tace: Matatar farko ta G4 + H12 (ana iya keɓance ta)
5, Gyaran ƙasa mai sauƙin maye gurbin matattara
6. Daidaita yadda kake so.

Gabatarwar Samfuri

Mai sauƙi da tsafta, lafiya, da kuma tanadin kuzari. Wannan shine abin da duniya baki ɗaya ke so.
Don wannan dalili, na'urar numfashi ta dawo da makamashi ta zama dole. Muna samar da wutar lantarki ta amfani da na'urorin hasken rana na photovoltaic, kuma muna gina gidajen makamashin kore masu aiki. Haka kuma muna buƙatar numfashi yayin da muke kiyaye kuzarin sararin samaniya mai inganci. A wannan lokacin, ERV tana ba mu mafita mai kyau.

Ga wasu ayyuka, tsarin na'urar numfashinmu na iya haɗa na'urori sama da 100, ana iya sarrafa nunin kowace na'ura ta tsakiya, musamman ga wasu otal-otal da gidaje masu tsada, mafita ce mai kyau ga ayyukan injiniyan iska.

Amfanin Samfuri

Motar mara gogewa ta DC

• Motar BLDC, tana adana makamashi sosai
An gina injin DC mara gogewa mai inganci a cikin na'urar numfashi mai wayo, wacce za ta iya rage yawan amfani da wutar lantarki da kashi 70% kuma ta adana makamashi sosai. Kula da VSD ya dace da yawancin buƙatun iska na injiniya da ESP.

• Tushen dawo da makamashi (mai musayar enthalpy)
Yana da yawan danshi, iska mai ƙarfi, juriyar tsagewa da kuma juriyar tsufa. Gibin da ke tsakanin zare yana da ƙanƙanta sosai har ƙwayoyin ruwa masu ƙananan diamita ne kawai za su iya wucewa, ba ƙwayoyin wari masu manyan diamita ba. Ta wannan hanyar, za a iya dawo da zafin jiki da danshi cikin sauƙi, wanda ke hana gurɓatattun abubuwa shiga cikin iska mai kyau.

nunin samfura
kimanin8

• Ka'idar adana makamashi
Lissafin lissafin dawo da zafi: SA zafin jiki = (RA zafin jiki −OA zafin jiki) × zafin jiki mai inganci da dawo da zafi + OA zafin jiki.
Misali:14.8℃=(20℃−0℃)×74%+0℃
Lissafin lissafin dawo da zafi
SA temp.=(RA temp.-OA temp.) × temp. ingantaccen farfadowa + OA zafin jiki.
Misali: 27.8℃=(33℃−26℃)×74%

Gunadan iska
(m³/h)
Ingancin dawo da makamashi (%) Tanadin wutar lantarki a lokacin rani
(kW·h)
Tanadin wutar lantarki a lokacin hunturu (kW·h) Tanadin wutar lantarki a cikin shekara guda (kW·h) Rage farashin gudanarwa (USD)
250 60-76 1002.6 2341.3 3343.9 267.5

Cikakkun Bayanan Samfura

RA'AYI A GABA

RA'AYI A GABA

RA'AYI A GEFE

RA'AYI A GEFE

Samfuri

A

B

C

D

E

F

G

H

I

d

TFKC-015(Jerin A2)

660

690

710

635

465

830

190

200

420

114

TFKC-025(Jerin A2)

660

690

710

635

465

830

190

200

420

114

TFKC-030 (Jerin A2)

735

735

680

785

500

875

245

250

445

144

TFKC-035(Jerin A2)

735

735

680

785

500

875

245

250

445

144

TFKC-050 (Jerin A2)

860

735

910

675

600

895

240

270

540

194

Bayanin Samfurin

nunin samfur (1)
nunin samfur (2)

Tsarin gine-gine

SASHE MAI MABUƊI NA ERV

Sigar Samfurin

Samfuri

Iska mai ƙima

(m³/h)

An ƙima ESP (Pa)

Zafi.

(%)

Hayaniya

(dB(A))

Ingancin tsarkakewa

Volt. (V/Hz)

Shigar da wutar lantarki (W)

NW(Kg)

Girman (mm)

Fom ɗin sarrafawa

Girman Haɗawa

TFKC-015(A2-1D2) 150 100 (200) 75-80 32 99% 210-240/50 75 28 690*660*220 Sarrafa mai hankali/APP φ110
TFKC-025(A2-1D2) 250 100(160) 73-81 36 210-240/50 90 28 690*660*220 φ110
TFKC-030(A2-1D2) 300 100 (200) 74~82 38 210-240/50 120 35 735*735*265 Φ150
TFKC-035(A2-1D2) 350 100 (200) 74-82 39 210-240/50 150 35 735*735*265 φ150
TFKC-050(A2-1D2) 500 100 (200) 76-84 42 210-240/50 220 41 735*860*285 φ200

Tsarin TFKC na ƙarar iska-mai tsauri

Tsarin iska da matsin lamba-250
Hoton matsin iska na 350CBM
Hoton matsin iska na 500CBM

Yanayin Lissafi

Gunadan iska:250m³/h
Lokacin aiki na tsarin sanyaya iska
Bazara:Awa 24/rana X Kwanaki 122=2928 (Yuni zuwa Satumba)
Lokacin hunturu:Awa 24/rana X Kwanaki 120=2880 (Nuwamba zuwa Maris)
Cajin wutar lantarki:0.08USD/kW·h
Yanayin cikin gida:Sanyaya 26℃(RH 50%), Dumama 20C(RH50%)
Yanayi na waje:Sanyaya 33.2℃(RH 59%), Dumama-10C(RH45%)

• Kariyar tsarkakewa sau biyu:
Matatar matattara mai inganci + mai inganci na iya tace barbashi 0.3μm, kuma ingancin tacewa yana da girma har zuwa 99.9%.

Fliter na farko na G4 da kuma feliter na hepa mai inganci
Don matatar bayanai, da fatan za a aika da shi bisa ga ainihin buƙatunku

G4*2(Tsoffin fari ne)+H12(Ana iya keɓancewa)
A: Tsarkakewa ta farko (G4):
Matatar farko ta dace da tacewa ta farko ta tsarin iska, galibi ana amfani da ita ne don tace ƙurar da ke sama da μm.5; ana iya sake amfani da matatar farko bayan an wanke.
B: Tsaftacewa mai inganci (H12):
Yana tsarkake ƙwayoyin cuta na PM2.5 yadda ya kamata, ga ƙwayoyin cuta masu girman micron 0.1 da micron 0.3, ingancin tsarkakewa ya kai kashi 99.998%. Yana kama kashi 99.998% na ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta kuma yana sa su mutu sakamakon bushewar jiki cikin awanni 72.

Yanayin Aikace-aikace

game da1

Gidan zama mai zaman kansa

kimanin4

Otal

kimanin2

Gine-gine a ƙasa

kimanin3

Gidan zama

Me Yasa Zabi Mu

Ana iya amfani da Tuya APP don sarrafa nesa.
Ana samun app ɗin ga wayoyin IOS da Android tare da ayyuka masu zuwa:
1. Kula da ingancin iska a cikin gida Kula da yanayin gida, zafin jiki, danshi, yawan CO2, da kuma VOC a hannunka don rayuwa mai kyau.
2. Saiti mai canzawa Canjawa lokaci, saitunan gudu, ƙararrawa ta kewaye/lokaci/tace/saitin zafin jiki.
3. Harshe na zaɓi Harshe daban-daban Ingilishi/Faransanci/Italiyanci/Sifaniyanci da sauransu don biyan buƙatunku.
4. Kula da rukuni APP ɗaya zai iya sarrafa raka'a da yawa.
5. Ikon sarrafawa na tsakiya na PC na zaɓi (har zuwa 128pcs ERV wanda aka sarrafa ta hanyar na'urar tattara bayanai ɗaya)
An haɗa masu tattara bayanai da yawa a layi ɗaya.

kimanin14

Aikace-aikace (an saka rufin)

samfurin

  • Na baya:
  • Na gaba: