Urumqi babban birnin Xinjiang ne. Tana nan a arewacin tsaunin Tianshan, kuma tana kewaye da tsaunuka da ruwaye masu faɗi da gonaki masu albarka. Duk da haka, wannan wuri mai santsi, buɗaɗɗe, kuma mai ban mamaki ya yi duhu a hankali a cikin 'yan shekarun nan.
Tun daga ranar 24 ga Nuwamba, 2016 zuwa 19 ga Maris, 2017, Urumqi ya shiga wani yanayi na gurɓataccen yanayi. A cikin kwanaki 116, yanayin da ke da kyau ko inganci ya ɗauki kwanaki 8 kawai, kuma gurɓataccen yanayi ya kai kashi 93%. Kuma kwanaki 61 sun kasance na yanayi mai gurɓataccen yanayi, wanda ya wuce gona da iri.
A fuskar tsananigurɓatar iska, IGUICOO ta yi imanin cewa kowa yana da 'yancin jin daɗiNumfashi mai tsarkiBa za mu iya zama a zaune ba tare da an yi komai ba. Ya kamata mu ɗauki matakai don magance matsalar da kuma kare lafiyar mutane.
Domin ƙara bayar da gudummawa ga gina wuraren zama na kore a Xinjiang, IGUICOO ta gina zauren farko na ƙwarewar iska mai tsarki a arewa maso yammacin China a Urumqi. A ranar 22 ga Afrilu, 2017, IGUICOO Pure Air Experience Hall ta gudanar da babban bikin budewa. Wannan shi ne zauren gwaji na uku bayan wanda aka gina a Chengdu da Beijing, wanda ya kawo wa mutanen yankin arewa maso yamma fatan jin dadin iska mai tsabta.
Zauren IGUICOO Pure Air Experience Hall yana mai da hankali kan "kwarewar iska mai tsabta" kuma yana kwaikwayon yanayin amfani na rayuwa ta gaske. Ta hanyar amfani da kayan aikin tsarkake iska mai tsabta da kuma haɗa su datsarin sa ido kan ingancin iska na cikin gida, ingancin iskar cikin gida da yanayin kayan aiki ana nuna su ta hanyar dijital a ainihin lokaci. Zauren gwajin iska mai tsabta ya ƙunshi yanki sama da murabba'in mita 200 kuma yana ɗaukar samfura da yawa kamar IGUICOO mai cikakken aiki.tsarkakewar iska mai tsabtana'ura mai duka-cikin-ɗaya, zagayawa mai wayokwandishan mai tsarkake iska mai tsabta, na'urar tsarkake iska mai wayo, da sauransu, tana ci gaba da gabatar da iska mai tsabta a cikin gida.
IGUICOOV ta bi manufar "rayuwa mai sauƙi", ta dogara ne akan "cibiya ɗaya, ɗaki ɗaya da dandamali ɗaya", ta gina sarkar muhalli ta masana'antu ta "IGUICOO", kuma ta tattara ƙarfin kamfanoni bakwai. Tare, ƙirƙirarmuhallin zama mai kore, gine-gine masu lafiya, kuma "wani"sabo, mai tsabta, mai tsafta, kuma mai gina jiki"Yanayin iska na cikin gida, domin kowa ya ji daɗin sabowar rayuwa."
Lokacin Saƙo: Agusta-15-2023