Lokacin zabar tsakanin raka'o'in dawo da zafi na ɗaki ɗaya da magoya bayan cirewa, amsar ta ta'allaka ne akan iskar dawo da zafi - fasahar da ke sake fayyace inganci.
Magoya bayan fitar da iska suna fitar da iska amma sun rasa iska mai zafi, tsadar kuzari. Samun iska mai zafi yana magance wannan: raka'o'in ɗaki ɗaya suna canja wurin zafi daga iska mai fita zuwa sabon iska mai shigowa, kiyaye zafi a cikin gida. Wannan ya sazafi dawo da iskanisa mafi ƙarfin kuzari, yankan lissafin kuɗi mai mahimmanci.
Ba kamar masu cirewa ba, waɗanda ke zana iska a waje mara sharadi (wanda ke haifar da ɗimbin ruwa), iskar zafi na dawo da iska yana dumama iska mai shigowa, yana kiyaye yanayin zafi. Har ila yau, tana tace gurɓataccen abu kamar ƙura da pollen, yana haɓaka ingancin iska na cikin gida-wani abu na asali na cirewa, kamar yadda sukan jawo allergens a waje.
Iskar dawo da zafi ya yi fice wajen sarrafa danshi ma. Bathrooms da kitchens suna bushewa ba tare da yin hadaya da zafi ba, rage haɗarin mold fiye da masu cirewa, waɗanda ke rasa zafi yayin cire zafi.
Waɗannan raka'a sun fi natsuwa, godiya ga injunan ci gaba, yana sa su dace don ɗakuna ko ofisoshi. Shigarwa yana da sauƙi kamar masu cirewa, katanga masu dacewa ko tagogi a cikin gidajen da ake dasu. Kulawa yayi kadan-kawai canje-canjen tacewa na yau da kullun-tabbatar da dawo da iskar zafi yana aiki mafi kyau na dogon lokaci.
Yayin da masu cirewa ke ba da buƙatu na yau da kullun, iskar dawo da zafi a cikin ɗaki ɗaya yana ba da ingantaccen inganci, ta'aziyya, da ingancin iska. Don ɗorewa, samun iska mai tsada,zafi dawo da iskaShi ne zabi bayyananne.
Lokacin aikawa: Agusta-15-2025