nybanner

Kayayyaki

Tsarin Samun Iska na Gida na IGUICOO Erv Hrv Fresh Air Pressure Positive Erv Energy Recovery Ventilator

Takaitaccen Bayani:

Samun iska mai dawo da makamashi (ERV)shine tsarin dawo da makamashi a tsarin HVAC na gidaje da na kasuwanci wanda ke musanya makamashin da ke cikin iskar da ta lalace ta gini ko sararin da aka sanyaya, yana amfani da shi don magance (sharaɗi) iskar da ke shigowa daga waje.

A lokacin sanyi, tsarin yana sanyaya jiki kuma yana dumama kafin lokacin zafi. Tsarin ERV yana taimaka wa ƙirar HVAC ta cika ƙa'idodin iska da makamashi (misali, ASHRAE), yana inganta ingancin iska a cikin gida kuma yana rage ƙarfin kayan aikin HVAC gabaɗaya, ta haka yana rage yawan amfani da makamashi kuma yana ba da damar tsarin HVAC ya kula da ɗanɗanon cikin gida na kashi 40-50%, a kowane yanayi.

Muhimmanci

Yin amfani da iska mai kyau; murmurewa hanya ce mai araha, mai dorewa kuma mai sauri don rage yawan amfani da makamashi a duniya da kuma samar da ingantaccen iska a cikin gida (IAQ) da kuma kare gine-gine, da muhalli.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Fasallolin Samfura

Iska: 150m³/h
Samfuri: TFKC-015( A2-1A2)
1, Iska mai kyau + Mayar da Makamashi
2. Gudun iska: 150m³/h
3. Babban musayar Enthalpy
4, Tace: Matatar farko ta G4 + H12 (ana iya keɓance ta)
5, Gyaran ƙasa mai sauƙin maye gurbin matattara
6. Daidaita yadda kake so.

Amfanin Samfuri

· Ingantaccen ingantaccen farfadowar zafi na enthalpy

Yanayi mai inganci da kuzari, yanayi mai daɗi a cikin gida. Ingantaccen canjin iska sama da kashi 75%, Amfani da kayan polymer membrane, tare da ingantaccen dawo da zafi gaba ɗaya, tare da rigakafin ƙwayoyin cuta da mildew na dogon lokaci
aiki, ana iya wankewa, tsawon rai har zuwa shekaru 5-10.

800
kimanin8

• Ka'idar adana makamashi
Lissafin lissafin dawo da zafi: SA zafin jiki = (RA zafin jiki −OA zafin jiki) × zafin jiki mai inganci da dawo da zafi + OA zafin jiki.
Misali:14.8℃=(20℃−0℃)×74%+0℃
Lissafin lissafin dawo da zafi
SA temp.=(RA temp.-OA temp.) × temp. ingantaccen farfadowa + OA zafin jiki.
Misali: 27.8℃=(33℃−26℃)×74%

Bayanin Samfurin

803
804

Fasali (Mai sarrafa hankali + Manhajar Tuya)
1. Allon lamba mai inci 3.7, PM2.5, CO2, zafin jiki, danshi da sauran nunin bayanai, sarrafa ingancin iska a cikin gida a ainihin lokaci.
2. Na'urar firikwensin zafin jiki da zafi, da sauransu, na iya gano daidai
3. Shirye-shiryen lokaci, na iya sarrafa lokacin injin, don cimma buƙatun keɓance shirye-shiryen da aka keɓance na adana makamashi.
4. Sarrafa nesa na APP, bayanan sa ido na ainihin lokaci, da kuma sarrafawa mafi dacewa.
5. Harsuna da yawa zaɓi ne

Tsarin gine-gine

801.

G4*2+H12(Ana iya gyara shi)

 
A: Tsarkakewa ta farko (G4):
Matatar farko ta dace da tacewa ta farko ta tsarin iska, galibi ana amfani da ita don tace ƙura a sama da .5μm; (Tsohon matatar farko ta G4 fari, idan kuna buƙatar matatar carbon ta takarda kamar yadda hoton da ke sama ya nuna, tuntuɓi sabis na abokin ciniki)


B: Tsaftacewa mai inganci (H12):
Ta hanyar tsarkake ƙwayoyin PM2.5 yadda ya kamata, ga ƙwayoyin micron 0.1 da 0.3 micron, ingancin tsarkakewa ya kai kashi 99.998%. Yana kama kashi 99.99% na ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta kuma yana sa su mutu sakamakon bushewa cikin awanni 72.

Cikakkun Bayanan Samfura

802
805.
806
Sigar fasaha
Samfuri TFKC-015(A2-1A2)
Gudun Iska(m³/h) 150
An ƙima ESP (Pa) 80
Zafin jiki (%) 75-80
Hayaniya d (BA) 32
Shigar da wutar lantarki (W)
(Sabo iska kawai)
90
Ƙarfin lantarki/mita mai ƙima 110~240/50~60 (V/Hz)
Maido da makamashi Enthalpy exchange core, yadda ya dace da dawo da zafi shine har zuwa 75%
Ingancin tsarkakewa 99%
Mai Kulawa Nunin lu'ulu'u na TFT / Tuya APP (Zaɓi ne)
Mota Motar AC
Tsarkakewa Matatar farko (G4*2) + Matatar Hepa ta H12
Zafin yanayi na aiki (℃) -15~40℃
Daidaitawa An saka a bango/An saka a cikin celling
Girman haɗin (mm) φ100

Nunin kayan aiki

微信图片_20250304143617
微信图片_20250226160434
807
808

Yanayin Aikace-aikace

game da1

Gidan zama mai zaman kansa

kimanin4

Otal

kimanin2

Gine-gine a ƙasa

kimanin3

Gidan zama

Me Yasa Zabi Mu

Ana iya amfani da Tuya APP don sarrafa nesa.
Ana samun app ɗin ga wayoyin IOS da Android tare da ayyuka masu zuwa:
1. Kula da ingancin iska a cikin gida Kula da yanayin gida, zafin jiki, danshi, yawan CO2, da kuma VOC a hannunka don rayuwa mai kyau.
2. Saiti mai canzawa Canjawa lokaci, saitunan gudu, ƙararrawa ta kewaye/lokaci/tace/saitin zafin jiki.
3. Harshe na zaɓi Harshe daban-daban Ingilishi/Faransanci/Italiyanci/Sifaniyanci da sauransu don biyan buƙatunku.
4. Kula da rukuni APP ɗaya zai iya sarrafa raka'a da yawa.
5. Ikon sarrafawa na tsakiya na PC na zaɓi (har zuwa 128pcs ERV wanda aka sarrafa ta hanyar na'urar tattara bayanai ɗaya)
An haɗa masu tattara bayanai da yawa a layi ɗaya.

kimanin14

  • Na baya:
  • Na gaba: