Haɗin kai tsaye na mai rarrabawa
Ana amfani da haɗin kai tsaye na mai rarrabawa don haɗa mai rarrabawa da bututun zagaye mai rufi. Akwai nau'ikan haɗin kai tsaye guda biyu, ɗaya don haɗa mai rarrabawa na ABS ne kawai, ɗayan kuma don haɗa mai rarrabawa na ƙarfe mai sheet.
• Kayan ABS, nauyi mai sauƙi, santsi a saman waje, sauƙin shigarwa, kwanciyar hankali mai kyau.
Kawai don mai rarraba iska ta ABS
Kawai don mai rarraba iskar ƙarfe na sheet metal
| Suna | Samfuri | Faɗin aikace-aikacen |
| Haɗin kai tsaye na Mai Rarrabawa | DN63 | Mai rarrabawa mai diamita ø 63mm tuyere |
| DN75 | Mai rarrabawa mai diamita ø 75mm tuyere | |
| DN90 | Mai rarrabawa mai diamita ø 90mm tuyere |
PE bututu kai tsaye haɗin gwiwa
Ana amfani da haɗin kai tsaye na bututun PE don haɗa bututun zagaye na PE da bututun zagaye na PE. Ana amfani da shi galibi don haɗa bututu, kuma dole ne a yi amfani da shi tare da zoben hatimin bellows
, domin tabbatar da matsewar tsarin gaba ɗaya.
| Suna | Samfuri | Faɗin aikace-aikacen |
| Haɗin Kai Tsaye na Bellows | DN63 | Mai rarrabawa mai diamita ø 63mm tuyere |
| DN75 | Mai rarrabawa mai diamita ø 75mm tuyere | |
| DN90 | Mai rarrabawa mai diamita ø 90mm tuyere | |
| zoben hatimi na bellows | DN63 | Ya dace da bututun ø 63 PE |
| DN75 | Ya dace da bututun ø 75 PE | |
| DN90 | Ya dace da bututun ø 90 PE | |
| DN110 | Ya dace da bututun ø 110 PE | |
| DN160 | Ya dace da bututun ø160 PE |
Bututun PE mai lanƙwasa kai
Ana amfani da haɗin bututun PE mai lanƙwasa 90° musamman don haɗa bututun zagaye na PE da kusurwar bututun zagaye na PE. Dole ne a yi amfani da shi dangane da zoben rufewa na bellow don tabbatar da matsewar tsarin gaba ɗaya.
| Suna | Samfuri | Faɗin aikace-aikacen |
| Kan lanƙwasa mai corrugated | DN75 | Ya dace da bututun ø 75 PE |
| DN90 | Ya dace da bututun ø 90 PE | |
| DN110 | Ya dace da bututun ø 110 PE | |
| DN160 | Ya dace da bututun ø 160 PE |
Me yasa ya kamata a zaɓi kayan ABS?
1, Kayan ABS yana da kyawawan halaye na injiniya da ƙarfin tasiri mai kyau, wanda za'a iya amfani da shi a yanayin zafi mai ƙarancin zafi. Hakanan yana da juriya mai kyau ga lalacewa, kwanciyar hankali mai kyau, da juriya ga mai.
2、Abubuwan ABS ba sa shafar ruwa, gishirin da ba na halitta ba, alkali, da kuma nau'ikan acid daban-daban, amma suna narkewa a cikin ketones, aldehyde, da hydrocarbons masu chlorine.
3, Zafin yanayin zafi na kayan ABS shine 93-118 ℃. ABS har yanzu yana nuna wani matakin tauri a -40 ℃ kuma ana iya amfani da shi a cikin kewayon zafin jiki na -40 ~ 100 ℃. Bayyanar allon ABS mai haske yana da kyau sosai, kuma tasirin gogewa yana da kyau sosai. Abu ne da zai iya maye gurbin allon PC. Idan aka kwatanta da acrylic, taurinsa yana da kyau sosai, wanda zai iya biyan buƙatun sarrafa samfura da kyau.