Ana amfani da shi a ƙarshen bututun iska na cikin gida don rage hayaniyar hanyar fita yadda ya kamata
Kariya guda uku, rufin sauti da rage hayaniya
Faɗaɗawa ta duniya, shigarwa mai sauƙi
Kayan da ke da aminci ga muhalli, aminci kuma mai ɗorewa
Haɗin flange
Kayan PP, aminci da kariyar muhalli,
Haɗin filogi mai sauri don sauƙin shigarwa.
Layer na waje
TPE na waje Layer + PP ƙarfafawa, mai ƙarfi ba tare da nakasa ba, tsawon za a iya matse shi, yana iya zama lanƙwasa na duniya baki ɗaya, kyakkyawan kamanni, tsawon rai na sabis.
Layer na ciki
Yadi mai ƙananan ramuka marasa laushi, yana ɗaukar sauti mai zurfi, mai sassauƙa kuma mai ɗorewa.
mai layi tsakanin layuka
Auduga mai inganci mai kyau ta polyester, kariya ga muhalli, ba ta da sauƙin tsufa.
Shan ƙararrawa mai ramin rami rage amo mai ƙarancin mita
Tsarin na'urar rage hayaniya ta microhole, girman ramuka daban-daban na iya ɗaukar mita daban-daban na hayaniya,
Hayaniyar tana bayyana a cikin audugar da ke shiru, kuma raƙuman sauti suna canzawa zuwa zafi kuma suna ɓacewa